Hà Nội, ngày 27.11.2021 vừa qua, trong khuôn khổ Techfest Vietnam 2021, Làng Thách thức và Sáng tạo xã hội đã tổ chức thành công vòng Chung kết cuộc thi Giải pháp tương lai 2021.
Các đội thi đã có những bài trình bày rất xuất sắc tại vòng Chung kết cuộc thi với những ý tưởng, cách làm đổi mới sáng tạo ấn tượng. Kết quả của cuộc thi sẽ được cập nhật sớm nhất trong thời gian tới, hãy cùng chờ đón nhé!
Cuộc thi được thực hiện bởi Làng Thách thức và Sáng tạo xã hội – điều phối bởi Viện Nghiên cứu Quản lý Phát triển bền vững (MSD), trường Đại học Kinh tế Quốc dân và các đối tác, trong khuôn khổ Ngày hội đổi mới sáng tạo quốc gia TechFest 2021 với sự hỗ trợ tài chính từ dự án Shinhan Square Bridge Vietnam và Chương trình 844.
![](https://livinglabvietnam.org/wp-content/uploads/2022/06/1-4-1024x684.jpg)
![](https://livinglabvietnam.org/wp-content/uploads/2022/06/2-4-1024x683.jpg)
![](https://livinglabvietnam.org/wp-content/uploads/2022/06/3-3-1024x683.jpg)
![](https://livinglabvietnam.org/wp-content/uploads/2022/06/4-4-740x1024.jpg)
![](https://livinglabvietnam.org/wp-content/uploads/2022/06/5-3-1024x665.jpg)
![](https://livinglabvietnam.org/wp-content/uploads/2022/06/6-3-1024x683.jpg)
![](https://livinglabvietnam.org/wp-content/uploads/2022/06/7-3-1024x683.jpg)
![](https://livinglabvietnam.org/wp-content/uploads/2022/06/8-3-1024x683.jpg)
![](https://livinglabvietnam.org/wp-content/uploads/2022/06/9-4-683x1024.jpg)
![](https://livinglabvietnam.org/wp-content/uploads/2022/06/10-4-1024x683.jpg)
![](https://livinglabvietnam.org/wp-content/uploads/2022/06/11-2-1024x683.jpg)
![](https://livinglabvietnam.org/wp-content/uploads/2022/06/12-3-1024x679.jpg)
![](https://livinglabvietnam.org/wp-content/uploads/2022/06/13-2-1024x683.jpg)
![](https://livinglabvietnam.org/wp-content/uploads/2022/06/14-2-1024x683.jpg)
![](https://livinglabvietnam.org/wp-content/uploads/2022/06/15-2-1024x683.jpg)
![](https://livinglabvietnam.org/wp-content/uploads/2022/06/16-2-1024x683.jpg)
![](https://livinglabvietnam.org/wp-content/uploads/2022/06/17-2-1024x667.jpg)
![](https://livinglabvietnam.org/wp-content/uploads/2022/06/18-2-1024x683.jpg)
![](https://livinglabvietnam.org/wp-content/uploads/2022/06/19-2-1024x683.jpg)
![](https://livinglabvietnam.org/wp-content/uploads/2022/06/20-1-1024x645.jpg)
![](https://livinglabvietnam.org/wp-content/uploads/2022/06/21-1-1024x683.jpg)
![](https://livinglabvietnam.org/wp-content/uploads/2022/06/22-1-1024x683.jpg)
![](https://livinglabvietnam.org/wp-content/uploads/2022/06/23-1-1024x683.jpg)
![](https://livinglabvietnam.org/wp-content/uploads/2022/06/24-1-1024x638.jpg)
![](https://livinglabvietnam.org/wp-content/uploads/2022/06/25-1-1024x659.jpg)
![](https://livinglabvietnam.org/wp-content/uploads/2022/06/26-1-1024x683.jpg)
![](https://livinglabvietnam.org/wp-content/uploads/2022/06/27-1-1024x683.jpg)
![](https://livinglabvietnam.org/wp-content/uploads/2022/06/28-1-1024x663.jpg)
![](https://livinglabvietnam.org/wp-content/uploads/2022/06/29-1-1024x683.jpg)
![](https://livinglabvietnam.org/wp-content/uploads/2022/06/30-1-1024x683.jpg)
![](https://livinglabvietnam.org/wp-content/uploads/2022/06/31-1-1024x683.jpg)
![](https://livinglabvietnam.org/wp-content/uploads/2022/06/32-1-1024x683.jpg)
![](https://livinglabvietnam.org/wp-content/uploads/2022/06/33-1-1024x683.jpg)
![](https://livinglabvietnam.org/wp-content/uploads/2022/06/34-1-1024x683.jpg)
![](https://livinglabvietnam.org/wp-content/uploads/2022/06/35-1-1024x683.jpg)
![](https://livinglabvietnam.org/wp-content/uploads/2022/06/36-1-1024x575.jpg)
![](https://livinglabvietnam.org/wp-content/uploads/2022/06/37-1-1024x575.jpg)
![](https://livinglabvietnam.org/wp-content/uploads/2022/06/38-1-1024x576.jpg)
![](https://livinglabvietnam.org/wp-content/uploads/2022/06/39-1-1024x575.jpg)
![](https://livinglabvietnam.org/wp-content/uploads/2022/06/40-1-1024x575.jpg)
![](https://livinglabvietnam.org/wp-content/uploads/2022/06/41-1-1024x575.jpg)
![](https://livinglabvietnam.org/wp-content/uploads/2022/06/42-1-1024x575.jpg)
![](https://livinglabvietnam.org/wp-content/uploads/2022/06/43-1-1024x575.jpg)
![](https://livinglabvietnam.org/wp-content/uploads/2022/06/44-1-1024x575.jpg)
![](https://livinglabvietnam.org/wp-content/uploads/2022/06/45-1-1024x575.jpg)
![](https://livinglabvietnam.org/wp-content/uploads/2022/06/46-1-1024x575.jpg)
![](https://livinglabvietnam.org/wp-content/uploads/2022/06/47-1-1024x575.jpg)
![](https://livinglabvietnam.org/wp-content/uploads/2022/06/48-1-1024x575.jpg)
![](https://livinglabvietnam.org/wp-content/uploads/2022/06/49-1-1024x575.jpg)
![](https://livinglabvietnam.org/wp-content/uploads/2022/06/50-1-1024x575.jpg)
![](https://livinglabvietnam.org/wp-content/uploads/2022/06/51-1-1024x575.jpg)
![](https://livinglabvietnam.org/wp-content/uploads/2022/06/52-1-1024x575.jpg)
![](https://livinglabvietnam.org/wp-content/uploads/2022/06/53-1-1024x575.jpg)
![](https://livinglabvietnam.org/wp-content/uploads/2022/06/54-1-1024x575.jpg)
![](https://livinglabvietnam.org/wp-content/uploads/2022/06/55-1-1024x620.png)
![](https://livinglabvietnam.org/wp-content/uploads/2022/06/56-1-1024x576.png)
![](https://livinglabvietnam.org/wp-content/uploads/2022/06/57-1-1024x576.png)
![](https://livinglabvietnam.org/wp-content/uploads/2022/06/58-1-1024x576.jpg)
![](https://livinglabvietnam.org/wp-content/uploads/2022/06/59-1-1024x576.png)
![](https://livinglabvietnam.org/wp-content/uploads/2022/06/60-1-1024x576.png)
![](https://livinglabvietnam.org/wp-content/uploads/2022/06/61-1-1024x576.jpg)
![](https://livinglabvietnam.org/wp-content/uploads/2022/06/62-1-1024x576.png)
![](https://livinglabvietnam.org/wp-content/uploads/2022/06/63-1-1024x576.jpg)
![](https://livinglabvietnam.org/wp-content/uploads/2022/06/64-1-1024x576.png)
![](https://livinglabvietnam.org/wp-content/uploads/2022/06/65-1-1024x576.png)
![](https://livinglabvietnam.org/wp-content/uploads/2022/06/66-1-1024x508.jpg)
![](https://livinglabvietnam.org/wp-content/uploads/2022/06/67-1-1024x576.jpg)
![](https://livinglabvietnam.org/wp-content/uploads/2022/06/68-1-1024x508.jpg)
![](https://livinglabvietnam.org/wp-content/uploads/2022/06/69-1-1024x576.jpg)
![](https://livinglabvietnam.org/wp-content/uploads/2022/06/70-1-1024x576.png)
![](https://livinglabvietnam.org/wp-content/uploads/2022/06/71-1-1024x576.png)
![](https://livinglabvietnam.org/wp-content/uploads/2022/06/72-1-1024x576.jpg)
![](https://livinglabvietnam.org/wp-content/uploads/2022/06/73-1-1024x640.jpg)
![](https://livinglabvietnam.org/wp-content/uploads/2022/06/74-1-1024x640.jpg)
![](https://livinglabvietnam.org/wp-content/uploads/2022/06/75-1-1024x640.jpg)
![](https://livinglabvietnam.org/wp-content/uploads/2022/06/76-1-1024x638.jpg)
![](https://livinglabvietnam.org/wp-content/uploads/2022/06/77-1-1024x683.jpg)
![](https://livinglabvietnam.org/wp-content/uploads/2022/06/78-1-1024x661.jpg)
![](https://livinglabvietnam.org/wp-content/uploads/2022/06/79-1-1024x683.jpg)
![](https://livinglabvietnam.org/wp-content/uploads/2022/06/80-1-1024x641.jpg)
![](https://livinglabvietnam.org/wp-content/uploads/2022/06/81-1-1024x583.jpg)
![](https://livinglabvietnam.org/wp-content/uploads/2022/06/82-1-1024x606.jpg)
![](https://livinglabvietnam.org/wp-content/uploads/2022/06/83-1-1024x683.jpg)